Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Máy phát hiện vòng lặp xe có cuộn dây kép cho việc đếm xe Khám phá Quản lý bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Cảm biến vòng lặp hai kênh 12-24VADC Độ chính xác và ổn định cao
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
Bộ cảm biến vòng lặp LD-202 2 kênh 12-24VADC Nhận dạng hướng cho đường một chiều
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
LD-202 Bộ phát hiện vòng lặp rào cản cổng kênh kép 12-24VADC 15-2000uH
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
Máy phát hiện vòng đếm hai kênh cho hệ thống đậu xe đếm xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ cảm biến vòng tròn phát hiện hướng xe cho quản lý lối ra vào
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp xe đơn kênh và hai kênh với chức năng phát hiện hướng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp kênh đơn và hai tương thích với xe ô tô xe tải xe máy xe nâng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Thiết bị phát hiện vòng lặp chuyên nghiệp với 2 năm bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Thiết bị phát hiện vòng lặp phát hiện xe có độ nhạy cao cho hệ thống đỗ xe phát hiện cổng rào cản xe tải lớn
| Yêu cầu quyền lực: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

