Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
860-928MHz RFID Card Reader Writer Với Wiegand Output USB Interface
| Khoảng cách đọc: | <50mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bãi đậu xe, Bệnh viện, Thư viện, Công ty, Ngân hàng, Cửa hàng |
| Tiêu chuẩn tương thích: | Thẻ UHF EPC Gen2(ISO18000-6c) |
Anti Clone UHF RFID Reader Long Range Access Control Parking System
| Reading Distance: | 1-9m |
|---|---|
| Frequency Range: | 902-928MHz/860-868MHz |
| Antenna: | Circular Polarization/Linear Polarization |
CE 13.56 Mhz Mifare RFID Card Reader Writer Cho mã hóa dữ liệu
| Phiên bản hệ thống: | Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| tần số làm việc: | 13,56MHz |
| cổng COM: | Bàn phím USB của PC |
Thẻ EM RFID đọc xe đậu xe tầm trung
| Khoảng cách đọc: | 65-100cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Thẻ MIFARE hai băng tần RFID UHF 13,56MHz để quản lý truy cập
| Phương pháp đọc-viết: | Loại không tiếp xúc |
|---|---|
| Cấu trúc: | Thẻ đọc-viết |
| Chế độ cung cấp điện: | Thẻ thụ động |
Mã hóa phi tuyến tính Máy đọc RFID UHF tầm xa 15m Max 30dBm Điều chỉnh IP65 Để truy cập hệ thống đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
UHF RFID Reader IP65 mã hóa TID phi tuyến tính
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
Bộ điều khiển đỗ xe mạng kép W4G 4G LTE & Ethernet với chuyển đổi dự phòng tự động
| Core Processor: | ARM Cortex-M3 High-Speed Processor, running a Real-Time Embedded OS |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC 12V (with reverse connection protection) |
| Operating Temperature: | -40°C to +85°C |
JUTAI Máy thẻ bãi đậu xe vào/ra khỏi để quản lý đậu xe hiệu quả JTPE-1
| Nguồn cung cấp điện: | điện áp xoay chiều 110~220V |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | 1 RJ45, 4 RS232, 1 RS485 |
| Độ sáng màn hình: | 900nit (LCD), 1500nit (LED) |
Bộ điều khiển bãi đỗ xe 4G đa chức năng cho Hệ thống LPR & Điều khiển Barrier
| Core Processor: | ARM Cortex-M3 High-Speed Processor, running a Real-Time Embedded OS |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC 12V (with reverse connection protection) |
| Operating Temperature: | -40°C to +85°C |

