Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Bộ dò vòng kênh đôi để kiểm soát làn đường và phân loại phương tiện
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Anti Clone UHF Reader RFID Reader 860 960 Mhz 9m IP65 Tùy chỉnh
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
Thẻ điện tử 125kHz Weigand IP65 RFID Reader
| Khoảng cách phát hiện: | 15cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Bộ dò vòng lặp kép công nghiệp cho cửa tốc độ cao và kiểm soát phân tách
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
125KHz Desktop EM Card Issuer RFID Card Writer Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003
| Phiên bản hệ thống: | Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| tần số làm việc: | 125khz |
| cổng COM: | Bàn phím USB của PC |
Phòng chống nhân bản UHF Long Distance RFID Reader With Windshield Tag And Serial Port Interface
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
Bảng điều khiển LED phổ quát hỗ trợ hơn 100 ngôn ngữ và nhiều giao diện truyền thông
| Giao diện hiển thị LED: | HUB75 & HUB08 (Có thể mở rộng lên HUB12) |
|---|---|
| Dòng hiển thị được kiểm soát: | 4 dòng độc lập |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ: | Hơn 100 ngôn ngữ |
Máy điều khiển màn hình LED công nghiệp với RS485 Ethernet MQTT Voice and Relay Control
| Giao diện hiển thị LED: | HUB75 & HUB08 (Có thể mở rộng lên HUB12) |
|---|---|
| Dòng hiển thị được kiểm soát: | 4 dòng độc lập |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ: | Hơn 100 ngôn ngữ |
Hệ thống điều khiển cổng không dây với APP Intercom HD Night Vision và tích hợp RS485
| Đầu ra rơle: | 4 cách |
|---|---|
| Đầu vào rơle: | 3 cách |
| Giao tiếp: | Wi-Fi/4G |
Bộ điều khiển mở cổng WiFi với 4 đầu ra rơ le, 3 đầu vào kỹ thuật số và giao diện RS485
| Đầu ra rơle: | 4 cách |
|---|---|
| Đầu vào rơle: | 3 cách |
| Giao tiếp: | Wi-Fi/4G |

