Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
IP65 RFID access control card reader cho hệ thống nhận dạng xe tự động
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
Kiểm soát truy cập an ninh đậu xe Bluetooth Reader
| Khoảng cách đọc: | 1-5m |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~+60℃ |
EM4200 125K Proximity EM RFID ID Card Kiểm soát truy cập cửa
| Phương pháp đọc-viết: | Loại không tiếp xúc |
|---|---|
| Chế độ cung cấp điện: | Thẻ thụ động |
| Tần số: | Tần số thấp |
Máy đọc thẻ RFID UHF tầm xa 15M tầm xa 12dB Wiegand RS232 485 IP65 TID Encryption
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
Long Range UHF Card Reader 15M Bảo hiểm với ăng-ten 12dB Wiegand RS232 485 IP65
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
CE AC-44 Bảng điều khiển kiểm soát truy cập an ninh bốn cửa với phần mềm truy cập cổng
| Loại: | Bộ điều khiển một chiều |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC 12V |
| công việc hiện tại: | < 300mA |
Đọc thẻ Bluetooth được mã hóa 15m Range For Parking Entry Control
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
|---|---|
| Lưu lượng điện: | <500mA |
| Giao diện truyền thông: | RS485, Wg26/G34, RS232 (Tùy chọn) |
Đọc thẻ RFID mã hóa Bluetooth
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
|---|---|
| Lưu lượng điện: | <500mA |
| Giao diện truyền thông: | RS485, Wg26/G34, RS232 (Tùy chọn) |
GP-99 EM Cards 1,5m Đọc độ gần tầm trung cho hệ thống kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
13.56MHz Mã hóa RFID Reader
| Khoảng cách đọc: | 5cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/3A |
| công việc hiện tại: | 100mA |

