Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Anti Clone 2.4GHz Long Range RFID Active Reader Lợi nhuận 18dBi
| Khoảng cách đọc: | Điều chỉnh từ 1 đến 30 mét |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Cánh tay 32 bit Cortex-M3 |
| Lưu lượng điện: | 100mA |
Bộ điều khiển đèn giao thông thông minh BR-101
| Nguồn cung cấp điện: | 220V |
|---|---|
| Oem: | lời đề nghị |
| ODM: | lời đề nghị |
902-928MHz / 860-868MHz Truy cập bãi đậu xe được mã hóa Long Range UHF RFID Reader chống nhân bản
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bãi đậu xe, Bệnh viện, Thư viện, Công ty, Ngân hàng, Cửa hàng |
| Nguồn cung cấp điện: | Máy biến dòng, ngõ vào 220V, ngõ ra 9V/3A |
13.56MHz mã hóa máy đọc RFID tầm ngắn
| Khoảng cách đọc: | 5cm |
|---|---|
| công việc hiện tại: | 100mA |
| Tốc độ truyền: | 9600,N,8,1 |
GP66 125KHz RFID Reader Penetrating V-KOOL Khoảng cách đọc 100cm
| Khoảng cách đọc: | 65-100cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
GP66 125KHz RFID Reader ổn định khoảng cách đọc 100cm Cho lối vào bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 65-100cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Cảm biến vòng lặp kênh đôi đơn AC DC cho cửa công nghiệp và kiểm soát truy cập
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Phòng chống sao chép Long Range RFID UHF Reader 9m Range IP65 30dBm
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
LD-200 Double Channel Loop Sensor For Parking Barrier Access Vehicle Detector (Cảm biến vòng lặp kênh hai cho máy dò xe truy cập hàng rào đậu xe)
| Sức mạnh: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Nhạy cảm: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy đọc UHF chống nhân bản được mã hóa
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |

