Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Máy điều khiển và bộ điều khiển màn hình LED đa chức năng để hiển thị thông tin và tích hợp thiết bị
| Giao diện hiển thị LED: | HUB75 & HUB08 (Có thể mở rộng lên HUB12) |
|---|---|
| Dòng hiển thị được kiểm soát: | 4 dòng độc lập |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ: | Hơn 100 ngôn ngữ |
Bộ điều khiển đa chức năng NED200 cho Bảng hiệu LED, Bảng quảng cáo và Màn hình tương tác
| Giao diện hiển thị LED: | HUB75 & HUB08 (Có thể mở rộng lên HUB12) |
|---|---|
| Dòng hiển thị được kiểm soát: | 4 dòng độc lập |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ: | Hơn 100 ngôn ngữ |
Bộ điều khiển màn hình LED thông minh cho văn bản nhiều dòng, mã QR và thông tin thời gian thực
| Giao diện hiển thị LED: | HUB75 & HUB08 (Có thể mở rộng lên HUB12) |
|---|---|
| Dòng hiển thị được kiểm soát: | 4 dòng độc lập |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ: | Hơn 100 ngôn ngữ |
Hệ thống quản lý khách truy cập của JUTAI Clouds, Phân tích thủy tinh hóa thạch Kiosk quản lý khách truy cập
| Các loại hỗ trợ nhận dạng: | Mã QR, Thẻ IC, Thẻ CPU, NFC, v.v. |
|---|---|
| Giao diện bên ngoài:: | Tín hiệu mức, WG, Cổng nối tiếp (hỗ trợ TTUR5485/R5232), hỗ trợ femtosecond P17o |
| Khoảng cách quét:: | 5 - 15cm |
Bộ cảm biến phát hiện xe đơn kênh cho cổng kênh kép để đếm hướng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện xe 2ch vòng lặp cảm ứng để kiểm soát lối vào và lối ra bãi đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Hệ thống phát hiện vòng tròn xe hai kênh cho hệ thống truy cập bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Hệ thống bán vé bãi đậu xe thông minh JUTAI Hệ thống quản lý vé bãi đậu xe lối vào / lối ra
| Nguồn cấp:: | điện áp xoay chiều 110~220V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động:: | -30°C~+70°C |
| Giao diện truyền thông: | RJ45, RS232, RS485 |
Đèn giao thông LED độ sáng cao 200mm
| Phương pháp kiểm soát: | kiểm soát thời gian |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Vỏ kim loại |
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
Máy phát hiện giao thông xe hai kênh
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |

