Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ access control card reader ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Cảm biến quang điện ngoài trời có dây hồng ngoại chống thời tiết 180 độ xoay cho an toàn cổng
| Người nhận: | 12 - 24V AC 12 - 30V DC |
|---|---|
| Góc quay: | 180 độ |
| Tiêu thụ năng lượng của máy thu: | 30mA @ 12V DC |
Mạng kỹ thuật số loại an toàn ánh sáng màn hình cảm biến lưới cho tự động tốc độ nhanh cửa an toàn cảm biến
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
IP65 An toàn ngoài trời ánh sáng rèm cảm biến hồng ngoại cho cửa tự động chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Máy phát hiện chuyển động cửa ngõ chống nước cho mở cửa công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
24.125GHz Gate Motion Sensor cho cửa kho lạnh công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động Bluetooth APP cho cổng công nghiệp với nhận dạng hướng
| Cài đặt: | ỨNG DỤNG Bluetooth |
|---|---|
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
Bluetooth APP cảm biến chuyển động chống thời tiết IP65 Đánh giá cảm biến chuyển động radar 24GHz
| Cài đặt: | ỨNG DỤNG Bluetooth |
|---|---|
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
bật / tắt 10-90MS Gate Barrier Loop Detector cho hệ thống quản lý bãi đậu xe
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ cảm biến chuyển động relé kép cho người lái xe
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Tấm rèm an toàn IP65 ngoài trời phạm vi 30M cho cửa công nghiệp lớn chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |

