Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ ld 100 loop detector ] trận đấu 61 các sản phẩm.
LD-202 Bộ phát hiện vòng lặp rào cản cổng kênh kép 12-24VADC 15-2000uH
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
Bộ cảm biến vòng lặp LD-202 2 kênh 12-24VADC Nhận dạng hướng cho đường một chiều
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
Máy phát hiện vòng lặp kênh đơn và hai tương thích với xe ô tô xe tải xe máy xe nâng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
LD-200 Bộ phát hiện vòng lặp kênh kép 20-2000uH 110-240V Đối với hệ thống đếm bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Hệ thống phát hiện vòng tròn xe hai kênh cho hệ thống truy cập bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Thiết bị phát hiện vòng lặp phát hiện xe có độ nhạy cao cho hệ thống đỗ xe phát hiện cổng rào cản xe tải lớn
| Yêu cầu quyền lực: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng đếm hai kênh cho hệ thống đậu xe đếm xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp kênh kép độ nhạy cao cho hệ thống đếm xe cổng hàng rào đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy dò vòng tròn xe hai kênh phát hiện hướng cho việc đếm giao thông LD200 LD202
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng lặp kép công nghiệp cho cửa tốc độ cao và kiểm soát phân tách
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

