Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ ld 100 loop detector ] trận đấu 61 các sản phẩm.
Bộ dò vòng lặp cổng cho cửa công nghiệp rào chắn. Chỉ báo mạch hở hoặc ngắn mạch. Hiệu suất đáng tin cậy.
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp với đầu ra rơ le kép, có thể cấu hình bằng công tắc DIP, dùng cho hệ thống bãi đậu xe và trạm thu phí
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Máy phát hiện vòng lặp xe đơn kênh với 12-24VADC cho an toàn cổng rào chắn đậu xe
| nguồn điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Máy phát hiện vòng tròn đơn kênh xe có độ nhạy điều chỉnh cảm biến cổng đậu xe LD100 LD102
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp cho hệ thống giao thông kiểm soát ra vào, Tần số có thể điều chỉnh, Vỏ chống thấm
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
110-240V Single Channel Boom Barrier Loop Sensor LD-100 Thiết bị phát hiện xe
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi độ nhạy: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Máy phát hiện vòng tròn cho cổng tự động 20-2000uH Bảo vệ sét tự động thiết lập lại
| nguồn điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
110-240V đơn kênh Boom Barrier Loop Detector 40000V Bảo vệ sét
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng LD Series, một và hai kênh, độ nhạy cao, vỏ chống thấm thời tiết
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng lặp cho Kiểm soát ra vào bãi đậu xe & Cổng chắn
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

