Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Cảm biến vòng lặp kênh đôi đơn AC DC cho cửa công nghiệp và kiểm soát truy cập
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
110-240V Single Channel Boom Barrier Loop Sensor LD-100 Thiết bị phát hiện xe
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi độ nhạy: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Các Mẫu Đầu Dò Vòng Lặp Kênh Đơn và Kênh Đôi để Phát Hiện Xung Hiện Diện của Xe
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Adjustable Loop Detector for Parking Boom Barrier with Relay Output to Detect Trucks
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp với đầu ra rơ le kép, có thể cấu hình bằng công tắc DIP, dùng cho hệ thống bãi đậu xe và trạm thu phí
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Máy phát hiện vòng lặp xe đơn kênh và hai kênh với chức năng phát hiện hướng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Hệ thống phát hiện vòng tròn xe hai kênh cho hệ thống truy cập bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
LD-200 Double Channel Loop Sensor For Parking Barrier Access Vehicle Detector (Cảm biến vòng lặp kênh hai cho máy dò xe truy cập hàng rào đậu xe)
| Sức mạnh: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Nhạy cảm: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Cảm biến vòng đơn kênh kép với cài đặt công tắc DIP cho quản lý đỗ xe và giao thông
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp kênh đơn và hai tương thích với xe ô tô xe tải xe máy xe nâng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

