Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Thiết bị phát hiện vòng lặp chuyên nghiệp với 2 năm bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện xe 110-240v
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng LD Series, một và hai kênh, độ nhạy cao, vỏ chống thấm thời tiết
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Người đọc thẻ gần đường dài JUTAI GP-99
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Hệ thống bán vé bãi đậu xe thông minh JUTAI Hệ thống quản lý vé bãi đậu xe lối vào / lối ra
| Nguồn cấp:: | điện áp xoay chiều 110~220V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động:: | -30°C~+70°C |
| Giao diện truyền thông: | RJ45, RS232, RS485 |
RP42-9ME / RVP42-9MG Doppler Radar Motion Sensor cho cửa công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
IP65 Smart Precision Garage Door Motion Sensors (cảm biến chuyển động cửa nhà để xe)
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |

