Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Cảm biến xe vòng kép cho cổng rào cản đậu xe với phát hiện xe tải nhạy cảm cao
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng kênh đôi để kiểm soát làn đường và phân loại phương tiện
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ cảm biến chuyển động Bluetooth APP cho cổng công nghiệp với nhận dạng hướng
| Cài đặt: | ỨNG DỤNG Bluetooth |
|---|---|
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
24GHz Doppler Microwave Radar Motion Sensor cho cổng tốc độ cao công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Photocell cổng hồng ngoại với phạm vi phát hiện 30m cho cổng trượt và lắc
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 30m |
| Loại: | có dây |
24.125GHz Gate Motion Sensor cho cửa kho lạnh công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Cảm biến tia IR cổng tự động với phạm vi 30m và chống nắng
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 30m |
| Loại: | có dây |
Photocell hồng ngoại ngoài trời IR-20 để phát hiện an toàn cửa & cửa
| Xếp hạng IP: | ip65 |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 30m |
| Kiểu: | có dây |
30m Đường cổng hồng ngoại có dây cho an toàn cổng tự động
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |
IP65 chống nước cửa canh chừng chùm tia bảo vệ hồng ngoại cho cửa
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |

