Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Cổng rào cản chống vỡ cảm biến radar sóng milimét cho bãi đậu xe phân biệt xe và người
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Cảm biến mở cửa tự động cho xe nâng và phát hiện người đi bộ IP65 RVP42-9ME
| Output: | 2 Relays Output. Max.48 VAC/DC. Max.Current 1A |
|---|---|
| Power Supply: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Frequency: | 24.125GHz |
JUTAI Đường tự động Photocell Đường hồng ngoại Đường an toàn chùm với tầm 30m
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |
Máy mở cửa cảm biến nhanh RVP42-9BW Cho người nâng nâng phân biệt IP65
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bộ phát hiện kích hoạt cổng tự động 24GHz Radar Sensor For Industrial Fast Speed Door
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
24.150GHz điều chỉnh Relay Output giữ thời gian cảm biến vi sóng cho cổng rào cản
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
12-36VDC Cảm biến mở cửa công nghiệp Cảm biến vào cửa 24,125GHz
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động RVP42-9ME cho cửa mở nhanh, người khác nhau và xe nâng
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
7m phạm vi chống tia cực tím phản xạ an toàn cảm biến hồng ngoại chống nước cho cổng tự động
| Mô hình NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Tính năng: | Chịu nhiệt độ thấp |
Cảm biến IR chống ánh sáng mặt trời IP65 cho cửa trượt tự động và cửa
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |

