Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Radar ngăn chặn đỗ xe chống va chạm
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Thiết bị phát hiện vòng lặp phát hiện xe có độ nhạy cao cho hệ thống đỗ xe phát hiện cổng rào cản xe tải lớn
| Yêu cầu quyền lực: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện xe 2ch vòng lặp cảm ứng để kiểm soát lối vào và lối ra bãi đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Cảm biến vòng lặp kênh đôi đơn AC DC cho cửa công nghiệp và kiểm soát truy cập
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
24ghz Microwave Anti Fall Radar Sensor Cho Cổng Rào Đỗ Xe
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Bộ cảm biến quang điện có dây có thể tùy chỉnh chống ánh sáng mặt trời cho cổng công nghiệp lớn 30m
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |
Cổng công nghiệp 150cm 8 Nhóm chùm Photocell chống chèn ánh sáng an toàn rèm 8m Range
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Bộ cảm biến vi sóng cho cửa màn tròn tốc độ cao / cửa xếp chồng công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Tấm rèm ánh sáng chống vỡ an toàn cho cửa công nghiệp cửa tự động
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Microwave Doppler Radar IP65 cửa công nghiệp tự động cổng rào cản phát hiện xe
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |

