Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Cảm biến radar cổng rào chắn sóng vi sóng / radar an toàn chống thấm IP67
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Hệ thống phát hiện phương tiện radar cho cửa hàng rào chắn An toàn chống vỡ 1-6m phát hiện
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Máy phát hiện vòng tròn đơn kênh xe có độ nhạy điều chỉnh cảm biến cổng đậu xe LD100 LD102
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp cho hệ thống giao thông kiểm soát ra vào, Tần số có thể điều chỉnh, Vỏ chống thấm
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ điều khiển đỗ xe mạng kép W4G 4G LTE & Ethernet với chuyển đổi dự phòng tự động
| Core Processor: | ARM Cortex-M3 High-Speed Processor, running a Real-Time Embedded OS |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC 12V (with reverse connection protection) |
| Operating Temperature: | -40°C to +85°C |
RD24-6M Barrier Gate Radar Sensor cho bãi đậu xe chống vỡ
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Đèn phát hiện xe duy nhất hai kênh cho cửa hàng ngăn chặn bãi đậu xe và hệ thống tính
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
JUTAI cảm biến chuyển động người phân biệt xe nâng với 2 Relay cho cửa công nghiệp tự động
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Đầu dò vòng lặp xe hai kênh đơn có thể điều chỉnh độ nhạy cho hệ thống giao thông cổng đỗ xe
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng lặp kép công nghiệp cho cửa tốc độ cao và kiểm soát phân tách
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

