Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Cảm biến vòng lặp cho quản lý bãi đỗ xe tương thích với ô tô, xe tải, xe máy, hỗ trợ OEM ODM
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp với đầu ra rơ le kép, có thể cấu hình bằng công tắc DIP, dùng cho hệ thống bãi đậu xe và trạm thu phí
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Bộ dò vòng lặp công nghiệp để phát hiện xe nâng hàng 12 24V DC 100 240V AC Đầu ra rơ le
| nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Độ nhạy: | 20-2000μH |
| Điều hòa cảm giác: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
10-24VDC Boom Barrier Sensor For Parking Barrier Anti Collision 1-6m Range phát hiện
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
LD-200 Double Channel Loop Sensor For Parking Barrier Access Vehicle Detector (Cảm biến vòng lặp kênh hai cho máy dò xe truy cập hàng rào đậu xe)
| Sức mạnh: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Nhạy cảm: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ cảm biến vòng tròn phát hiện hướng xe cho quản lý lối ra vào
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp xe đơn kênh và hai kênh với chức năng phát hiện hướng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Cảm biến vòng đơn kênh kép với cài đặt công tắc DIP cho quản lý đỗ xe và giao thông
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp kênh đơn và hai tương thích với xe ô tô xe tải xe máy xe nâng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Thiết bị phát hiện vòng lặp chuyên nghiệp với 2 năm bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

