Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ all in one gate opener controller ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Cảm biến chùm tia hồng ngoại IP55 cho an ninh ngoài trời và tự động hóa
| Xếp hạng IP: | ip65 |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 30m |
| Kiểu: | có dây |
24.150GHz Millimeter Wave Radar Ô tô cho bãi đậu xe phân biệt xe và người
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Bộ cảm biến chuyển động relé kép cho người lái xe
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
IP65 Smart Precision Garage Door Motion Sensors (cảm biến chuyển động cửa nhà để xe)
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
DC12V/24V giám sát gia đình đèn hồng ngoại cảm biến chuyển động CE
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531901000 |
| Kích thước gói: | 12,00cm * 11,70cm * 4,30cm |
Cảm biến hồng ngoại phản xạ IP65 Relay Output 7m Range Detection For Door Safety
| Mô hình NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Tính năng: | Chịu nhiệt độ thấp |
Cảm biến hồng ngoại lắp đặt đơn giản cho hệ thống tự động hóa cửa và an ninh
| Xếp hạng IP: | ip65 |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 30m |
| Kiểu: | có dây |
Ánh sáng an toàn chống nước rèm IP67 nhôm 1,5m 8 chùm 8m Range Blanking chức năng
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Kiểm soát chống thấm nước rèm đèn IP67 nhôm 1,5m 8 chùm 8m Range Blanking chức năng
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Đường rèm ánh sáng trắng hợp kim nhôm 1,5m 8 chùm 8m phạm vi IP67 cho cửa công nghiệp
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

