Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid control system one door controller ] trận đấu 33 các sản phẩm.
13.56MHz Mã hóa RFID Reader
| Khoảng cách đọc: | 5cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/3A |
| công việc hiện tại: | 100mA |
13.56MHz mã hóa máy đọc RFID tầm ngắn
| Khoảng cách đọc: | 5cm |
|---|---|
| công việc hiện tại: | 100mA |
| Tốc độ truyền: | 9600,N,8,1 |
1300mm Range EM Card Proximity Reader cho hệ thống kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Thẻ MIFARE hai băng tần RFID UHF 13,56MHz để quản lý truy cập
| Phương pháp đọc-viết: | Loại không tiếp xúc |
|---|---|
| Cấu trúc: | Thẻ đọc-viết |
| Chế độ cung cấp điện: | Thẻ thụ động |
Hệ thống phát hiện vòng tròn xe hai kênh cho hệ thống truy cập bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
OEM 24V đèn tín hiệu giao thông LED IP65 cho cửa nhà để xe và các ứng dụng đường bộ khác nhau
| Vật liệu nhà ở: | Vỏ kim loại |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Màu sắc: | Xanh đỏ |
Bộ cảm biến vòng lặp LD-202 2 kênh 12-24VADC Nhận dạng hướng cho đường một chiều
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
LD-200 Bộ phát hiện vòng lặp kênh kép 20-2000uH 110-240V Đối với hệ thống đếm bãi đậu xe
| Yêu cầu năng lượng: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện xe 2ch vòng lặp cảm ứng để kiểm soát lối vào và lối ra bãi đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng lặp kênh kép độ nhạy cao cho hệ thống đếm xe cổng hàng rào đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

