Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid control system one door controller ] trận đấu 33 các sản phẩm.
RFID tích hợp 1 cửa kiểm soát truy cập điều khiển thông minh AC-11
| Nguồn cung cấp điện: | DC 12V |
|---|---|
| công việc hiện tại: | < 300mA |
| Bản ghi bộ nhớ: | 100.000 |
GP-99 EM Cards 1,5m Đọc độ gần tầm trung cho hệ thống kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Bảng điều khiển quyền truy cập an ninh AC-22
| Nguồn cung cấp điện: | DC 12V |
|---|---|
| công việc hiện tại: | < 300mA |
| Bản ghi bộ nhớ: | 100.000 |
CE AC-44 Bảng điều khiển kiểm soát truy cập an ninh bốn cửa với phần mềm truy cập cổng
| Loại: | Bộ điều khiển một chiều |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC 12V |
| công việc hiện tại: | < 300mA |
Ba công tắc bật thuốc lá / Máy phát cho cửa điều khiển từ xa tần số 433MHz
| Mô hình NO.: | UR-43K |
|---|---|
| Tần số: | 433MHz |
| Điều chế kỹ thuật số: | HỎI |
Cảm biến cửa đèn pin hồng ngoại với phạm vi hoạt động ngoài trời 30m
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Thiết bị phát hiện vòng lặp phát hiện xe có độ nhạy cao cho hệ thống đỗ xe phát hiện cổng rào cản xe tải lớn
| Yêu cầu quyền lực: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện vòng đếm hai kênh cho hệ thống đậu xe đếm xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng lặp cho Kiểm soát ra vào bãi đậu xe & Cổng chắn
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
EM4200 125K Proximity EM RFID ID Card Kiểm soát truy cập cửa
| Phương pháp đọc-viết: | Loại không tiếp xúc |
|---|---|
| Chế độ cung cấp điện: | Thẻ thụ động |
| Tần số: | Tần số thấp |

