Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid control system one door controller ] trận đấu 74 các sản phẩm.
OEM 24V đèn tín hiệu giao thông LED IP65 cho cửa nhà để xe và các ứng dụng đường bộ khác nhau
| Vật liệu nhà ở: | Vỏ kim loại |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Màu sắc: | Xanh đỏ |
Mạng kỹ thuật số loại an toàn ánh sáng màn hình cảm biến lưới cho tự động tốc độ nhanh cửa an toàn cảm biến
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
IP65 An toàn ngoài trời ánh sáng rèm cảm biến hồng ngoại cho cửa tự động chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Bộ cảm biến phát hiện xe đơn kênh cho cổng kênh kép để đếm hướng
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
An toàn ánh sáng rèm chống chích Photocell 1m 4 chùm cho cửa nhanh PVC công nghiệp
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
JUTAI an toàn 1m 4 chùm ánh sáng hồng ngoại cảm biến rèm cho cửa nhanh PVC công nghiệp
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Cảm biến màn hình màn hình ánh sáng hồng ngoại với phạm vi phát hiện 20m
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Tấm rèm an toàn IP65 ngoài trời phạm vi 30M cho cửa công nghiệp lớn chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Máy phát hiện xe 2ch vòng lặp cảm ứng để kiểm soát lối vào và lối ra bãi đậu xe
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ cảm biến hồng ngoại quang điện có thể xoay với phạm vi IP66 30m Đối với cửa ra ngoài
| Góc quay: | 180 độ |
|---|---|
| Khoảng cách hoạt động được chỉ định: | 20m |
| Liên hệ đầu ra: | Không an toàn, N/C và N/O, Liên hệ miễn phí tiềm năng |

