Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid access control card reader ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Phòng chống sao chép Long Range RFID UHF Reader 9m Range IP65 30dBm
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
Anti Clone UHF Reader RFID Reader 860 960 Mhz 9m IP65 Tùy chỉnh
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
Thẻ điện tử 125kHz Weigand IP65 RFID Reader
| Khoảng cách phát hiện: | 15cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Máy đọc UHF chống nhân bản được mã hóa
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
Phòng chống nhân bản UHF Long Distance RFID Reader With Windshield Tag And Serial Port Interface
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
125KHz Desktop EM Card Issuer RFID Card Writer Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003
| Phiên bản hệ thống: | Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| tần số làm việc: | 125khz |
| cổng COM: | Bàn phím USB của PC |
Cảm biến vòng lặp kênh đôi đơn AC DC cho cửa công nghiệp và kiểm soát truy cập
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
LD-200 Double Channel Loop Sensor For Parking Barrier Access Vehicle Detector (Cảm biến vòng lặp kênh hai cho máy dò xe truy cập hàng rào đậu xe)
| Sức mạnh: | 110-240VAC (48 đến 63Hz) |
|---|---|
| Nhạy cảm: | 20-2000μH |
| Cài đặt độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng kênh đôi để kiểm soát làn đường và phân loại phương tiện
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Bộ dò vòng lặp kép công nghiệp cho cửa tốc độ cao và kiểm soát phân tách
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |

