Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid access control card reader ] trận đấu 92 các sản phẩm.
IP65 RFID access control card reader cho hệ thống nhận dạng xe tự động
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
Anti Clone UHF RFID Reader Long Range Access Control Parking System
| Reading Distance: | 1-9m |
|---|---|
| Frequency Range: | 902-928MHz/860-868MHz |
| Antenna: | Circular Polarization/Linear Polarization |
EM4200 125K Proximity EM RFID ID Card Kiểm soát truy cập cửa
| Phương pháp đọc-viết: | Loại không tiếp xúc |
|---|---|
| Chế độ cung cấp điện: | Thẻ thụ động |
| Tần số: | Tần số thấp |
GP99 125Khz Proximity Medium Range Rfid Reader 130cm Range Cho Kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Người đọc thẻ gần đường dài JUTAI GP-99
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
1300mm Range EM Card Proximity Reader cho hệ thống kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
GP-99 EM Cards 1,5m Đọc độ gần tầm trung cho hệ thống kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
GP-99 Thẻ EM 125KHz đọc 90-130cm Đối với kiểm soát truy cập bãi đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 130cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Máy đọc thẻ RFID UHF tầm xa 15M tầm xa 12dB Wiegand RS232 485 IP65 TID Encryption
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |
Long Range UHF Card Reader 15M Bảo hiểm với ăng-ten 12dB Wiegand RS232 485 IP65
| Khoảng cách đọc: | 3-15m |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | <0,5W |
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz, 860-868 MHz |

