Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid access control card reader ] trận đấu 92 các sản phẩm.
CE AC-44 Bảng điều khiển kiểm soát truy cập an ninh bốn cửa với phần mềm truy cập cổng
| Loại: | Bộ điều khiển một chiều |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC 12V |
| công việc hiện tại: | < 300mA |
Đọc thẻ RFID mã hóa Bluetooth
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
|---|---|
| Lưu lượng điện: | <500mA |
| Giao diện truyền thông: | RS485, Wg26/G34, RS232 (Tùy chọn) |
Đọc thẻ Bluetooth được mã hóa 15m Range For Parking Entry Control
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
|---|---|
| Lưu lượng điện: | <500mA |
| Giao diện truyền thông: | RS485, Wg26/G34, RS232 (Tùy chọn) |
IP65 GP66 Máy đọc thẻ EM tầm trung 100cm Khoảng cách hoạt động ổn định cho hệ thống đậu xe
| Khoảng cách đọc: | 65-100cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Hệ thống nhập xe đỗ xe DC12V / 1A Máy đọc thẻ EM tầm trung với khoảng cách 100cm
| Khoảng cách đọc: | 65-100cm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | DC12V/1A |
| Lưu lượng điện: | 450mA |
Mã hóa RFID Bluetooth Card Reader 15m Khoảng cách để kiểm soát quyền truy cập bãi đậu xe
| điện áp hoạt động: | DC 12-24V/2A |
|---|---|
| Lưu lượng điện: | <500mA |
| giao diện: | RS485, Wg26/G34, RS232 (Tùy chọn) |
UHF RFID Antenna Long Range Access Control Reader 902-928MHz/860-868MHz
| Khoảng cách đọc: | 1-9m |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 902-928 MHz/860-868 MHz |
| Ăng-ten: | Sự phân cực tròn / phân cực tuyến tính |
860-928MHz RFID Card Reader Writer Với Wiegand Output USB Interface
| Khoảng cách đọc: | <50mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bãi đậu xe, Bệnh viện, Thư viện, Công ty, Ngân hàng, Cửa hàng |
| Tiêu chuẩn tương thích: | Thẻ UHF EPC Gen2(ISO18000-6c) |
Bộ dò vòng lặp cho Kiểm soát ra vào bãi đậu xe & Cổng chắn
| Yêu cầu quyền lực: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Sự nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
CE 13.56 Mhz Mifare RFID Card Reader Writer Cho mã hóa dữ liệu
| Phiên bản hệ thống: | Hỗ trợ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| tần số làm việc: | 13,56MHz |
| cổng COM: | Bàn phím USB của PC |

