Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ rfid access control card reader ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Đèn phát hiện xe duy nhất hai kênh cho cửa hàng ngăn chặn bãi đậu xe và hệ thống tính
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Máy phát hiện xe hai kênh để theo dõi và đếm dòng lưu lượng giao thông hai chiều
| Yêu cầu về nguồn điện: | 12-24V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
| Độ nhạy: | Có thể lựa chọn 16 chiều/ Cao nhất 0,010%Dl/L/Thấp nhất 2,56% |
Mạng kỹ thuật số loại an toàn ánh sáng màn hình cảm biến lưới cho tự động tốc độ nhanh cửa an toàn cảm biến
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
IP65 An toàn ngoài trời ánh sáng rèm cảm biến hồng ngoại cho cửa tự động chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
bật / tắt 10-90MS Gate Barrier Loop Detector cho hệ thống quản lý bãi đậu xe
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Tấm rèm an toàn IP65 ngoài trời phạm vi 30M cho cửa công nghiệp lớn chống vỡ
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Slim Model Light Curtain Blanking 8m Phạm vi phát hiện với đầu ra relé
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
An toàn cửa công nghiệp / An ninh nhà ánh sáng màn hình cảm biến IP65
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Thiết bị phụ kiện an toàn cổng công nghiệp cảm biến rèm đèn hồng ngoại với đầu ra No/Nc
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
Phụ kiện an toàn cửa công nghiệp Infrared Light Curtain Sensor 1m 4 Beams
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |

