Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ vehicle detection radar sensor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Bộ cảm biến chuyển động Bluetooth APP cho cổng công nghiệp với nhận dạng hướng
| Cài đặt: | ỨNG DỤNG Bluetooth |
|---|---|
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
Máy mở cửa cảm biến nhanh RVP42-9BW Cho người nâng nâng phân biệt IP65
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
24GHz Microwave Radar Motion Sensor Cho Hệ thống Tự động hóa Cửa
| Sản lượng: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Máy phát hiện radar chính xác IP65 chống nước cho cửa hàng kho tự động
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
Cross Traffic Masking Radar dựa trên cảm biến chuyển động 48 volt AC / DC
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 70oC |
|---|---|
| Sản lượng: | Đầu ra rơle kép |
| Nhận dạng hướng: | Mặt nạ giao thông chéo |
24GHz Microwave Motion Sensor Dual Relay
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Cảm biến chuyển động radar thông minh Điều chỉnh Bluetooth cho cửa nhà để xe thương mại Điện lực điều khiển từ xa 12-24VADC 30-70C
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
24GHz Doppler Microwave Motion Sensor 12-28VAC 12-36VDC
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
RVP42-7BW Bluetooth APP Thiết lập cảm biến chuyển động Xe nâng người phân biệt IP65
| Sản lượng: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Cảm biến chuyển động điều chỉnh Bluetooth cho cửa bến cảng công nghiệp
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |

