Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ vehicle detection radar sensor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Hiệu ứng Doppler máy mở cửa tự động cảm biến chuyển động 5cm/S
| nguyên tắc làm việc: | Hiệu ứng Doppler |
|---|---|
| Tần số trung tâm: | 24.125GHz |
| Chiều cao cài đặt tối đa: | dưới 5m |
24.125GHz cảm biến chuyển động cho cửa tự động 2 kênh chế độ linh hoạt
| nguyên tắc làm việc: | Hiệu ứng Doppler |
|---|---|
| Tần số trung tâm: | 24.125GHz |
| Chiều cao cài đặt tối đa: | dưới 5m |
Bộ cảm biến chuyển động Hệ thống mở cửa tự động Bộ cảm biến chuyển động cửa trượt 24.125GHz
| nguyên tắc làm việc: | Hiệu ứng Doppler |
|---|---|
| Tần số trung tâm: | 24.125GHz |
| Chiều cao cài đặt tối đa: | dưới 5m |
RP42-9ME / RVP42-9MG Doppler Radar Motion Sensor cho cửa công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
10-24VDC Boom Barrier Sensor For Parking Barrier Anti Collision 1-6m Range phát hiện
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Bộ cảm biến chuyển động relé kép cho người lái xe
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bluetooth APP cảm biến chuyển động chống thời tiết IP65 Đánh giá cảm biến chuyển động radar 24GHz
| Cài đặt: | ỨNG DỤNG Bluetooth |
|---|---|
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
Cảm biến mở cửa tự động cho xe nâng và phát hiện người đi bộ IP65 RVP42-9ME
| Output: | 2 Relays Output. Max.48 VAC/DC. Max.Current 1A |
|---|---|
| Power Supply: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Frequency: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động RVP42-7M cho cửa cắt và cửa tốc độ cao
| Sản lượng: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số: | 24.125GHz |
24.125GHz Gate Motion Sensor cho cửa kho lạnh công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |

