Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ adjustable detection range radar sensor ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Radar vi sóng để phát hiện xe nâng trong cửa công nghiệp cửa tốc độ cao
| Sản lượng: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Cảm biến phát hiện chuyển động IP65 cho phát hiện xe nâng cửa cao tốc công nghiệp
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động sóng vi sóng chống nước IP65 cho xe nâng cửa cao tốc công nghiệp
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến vòng tròn xe truyền tải
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
24GHz Microwave Motion Sensor Dual Relay
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
12-36VDC Cảm biến mở cửa công nghiệp Cảm biến vào cửa 24,125GHz
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động RVP42-9ME cho cửa mở nhanh, người khác nhau và xe nâng
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Máy phát hiện chuyển động sóng vi sóng chế độ kép cho cửa nhà để xe công nghiệp
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến vi sóng cho cửa màn tròn tốc độ cao / cửa xếp chồng công nghiệp
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Kết hợp cảm biến bảo vệ cảm biến và cảm biến chuyển động radar cho cửa kính RI24-4T & F
| Đầu vào nguồn:: | AC/DC 12~30V (+10%) |
|---|---|
| Chiều dài cáp:: | 2,5 triệu |
| Đầu ra tín hiệu:: | Rơle, chuyển động 1 chiều, chống kẹp 1 chiều (NO/NC là tùy chọn) |

