Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ adjustable detection range radar sensor ] trận đấu 85 các sản phẩm.
10-24VDC Boom Barrier Sensor For Parking Barrier Anti Collision 1-6m Range phát hiện
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
24.150GHz điều chỉnh Relay Output giữ thời gian cảm biến vi sóng cho cổng rào cản
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
Cảm biến radar điều khiển từ xa cho cửa kho lạnh Khám sát chuyển động Hiệu quả năng lượng
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
IP65 được bảo vệ cảm biến chuyển động vi sóng cho cửa nhà máy Độ nhạy điều chỉnh phạm vi dài
| Loại đầu ra: | 1 đầu ra rơle. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
| Tần số ăng -ten: | 24.125GHz |
Phát hiện cảm biến chuyển động xe nâng cho cửa công nghiệp tốc độ cao
| Output Type: | 1 Relay Output. |
|---|---|
| Power Supply: | 12-24VADC |
| Antenna Frequency: | 24.125GHz |
Hệ thống phát hiện phương tiện radar cho cửa hàng rào chắn An toàn chống vỡ 1-6m phát hiện
| tần số hoạt động: | 24.150GHz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 10-24VDC |
| Liên hệ chuyển tiếp: | 1A@24VDC/AC |
JUTAI an toàn 1m 4 chùm ánh sáng hồng ngoại cảm biến rèm cho cửa nhanh PVC công nghiệp
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
JUTAI cảm biến chuyển động người phân biệt xe nâng với 2 Relay cho cửa công nghiệp tự động
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
RD24-4 Bộ cảm biến chuyển động cửa kính tự động 5m Độ cao lắp đặt kênh kép
| nguyên tắc làm việc: | Hiệu ứng Doppler |
|---|---|
| Tần số trung tâm: | 24.125GHz |
| Chiều cao cài đặt tối đa: | dưới 5m |
24.125GHz cảm biến chuyển động cho cửa tự động 2 kênh chế độ linh hoạt
| nguyên tắc làm việc: | Hiệu ứng Doppler |
|---|---|
| Tần số trung tâm: | 24.125GHz |
| Chiều cao cài đặt tối đa: | dưới 5m |

