Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ industrial rolling door sensor ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Cảm biến Radar RVP42-7BW Chống Sương Mù cho Cửa Tự Động Kho Lạnh
| Nguyên lý radar: | Radar Doppler phẳng 24,125GHz |
|---|---|
| Nhận dạng xe: | Độ chính xác cao 95% |
| Nguồn điện: | 12-36V DC, <100mA |
Cảm biến rèm sáng công nghiệp tốc độ cao IP67 Chế độ che chắn Rào chắn an toàn Cửa cuốn
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Chức năng: | tẩy trống |
| Cảm biến khoảng cách: | 8m |
Cảm biến radar công nghiệp chống nhiễu RVP42-7M cho cửa cuốn nhà máy
| Nguyên lý radar: | Radar Doppler phẳng 24,125GHz |
|---|---|
| Nhận dạng xe: | Độ chính xác cao 95% |
| Nguồn điện: | 12-36V DC, <100mA |
Ba công tắc bật thuốc lá / Máy phát cho cửa điều khiển từ xa tần số 433MHz
| Mô hình NO.: | UR-43K |
|---|---|
| Tần số: | 433MHz |
| Điều chế kỹ thuật số: | HỎI |
Rào chắn ánh sáng an toàn cửa màn tròn với IP67 8m phạm vi chiều dài tùy chỉnh
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Cảm biến khoảng cách: | 8m |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
1500mm Chiều dài Blank Infrared Light Curtain 8m Phát hiện range Fast Door Sensor
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Cảm biến rèm màn hình ánh sáng làm trắng an toàn cho kiểm soát an toàn cửa nhanh
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Bộ cảm biến rèm đèn OEM ODM cho kiểm soát an toàn cửa nhanh cửa công nghiệp
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Lớp kim loại nhôm Blank Light Curtain For Industrial Cold Storage Cửa nhà để xe / Cửa tốc độ cao
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng: | chống ăn mòn |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Cửa nhà để xe An toàn Ánh sáng rèm cảm biến hồng ngoại IP67 Kiểm soát nước 8m Khoảng cách phát hiện
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Cảm biến khoảng cách: | 8m |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |

