Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến rèm đèn an toàn
-
Bộ cảm biến chuyển động
-
Cảm biến pin quang hồng ngoại
-
Máy dò vòng lặp
-
Cảm biến an toàn cửa hàng rào cản
-
Máy đọc UHF
-
Đầu đọc thẻ RFID
-
hệ thống đỗ xe
-
Hệ thống quản lý khách
-
Hệ thống kiểm soát truy cập
-
Máy phát và máy thu từ xa
-
Máy mở cửa không dây
-
Hệ thống đèn giao thông
-
Nút công tắc điện
-
BurookXin chào Norman... tôi vừa nhớ là tôi không cho anh biết... mọi thứ đều ổn cả.họ yêu thích vật phẩm (giả sử nó sẽ giữ nguyên trong 10 năm tới hoặc lâu hơn) -
Kiran.Đúng vậy, Jutai là một trong những công ty tự tin nhất mà tôi từng gặp ở Trung Quốc.
Kewords [ barrier gates radar sensor ] trận đấu 52 các sản phẩm.
An toàn ánh sáng rào cản chống chích Photocell 180 độ ngang
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
110-240V Chức năng bảo vệ trễ kênh đơn Induction Loop Detector Sensor 2000uH
| nguồn điện: | 110-240V |
|---|---|
| Phạm vi tự quay: | 20-2000μH |
| Nhạy cảm: | Có thể lựa chọn 6 hướng/Cao nhất0,010%DL/L/ Thấp nhất 2,56%DL/L |
Microwave Doppler Radar IP65 cửa công nghiệp tự động cổng rào cản phát hiện xe
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Bộ cảm biến chuyển động chống nước cho mở cửa công nghiệp tự động che dấu giao thông chéo
| Sản lượng: | Đầu ra rơle kép |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Cross Traffic Masking Radar dựa trên cảm biến chuyển động 48 volt AC / DC
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 70oC |
|---|---|
| Sản lượng: | Đầu ra rơle kép |
| Nhận dạng hướng: | Mặt nạ giao thông chéo |
Bộ cảm biến chuyển động RVP42-9ME cho cửa mở nhanh, người khác nhau và xe nâng
| Sản lượng: | 2 Relays Output. 2 đầu ra rơle. Max.48 VAC/DC. Tối đa 48 VAC/DC. Max. |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Tần số: | 24.125GHz |
Máy phát hiện giao thông xe hai kênh
| Nguồn cung cấp điện: | 12-24VADC |
|---|---|
| Thời gian phản hồi nhanh: | 10-90ms |
| Phạm vi tự quay: | 20-2000uh |
An toàn ánh sáng rèm chống chích Photocell 1m 4 chùm cho cửa nhanh PVC công nghiệp
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |
IP65 Chức năng chống tia cực tím ngoài trời 30 mét phát hiện giám sát an toàn nhà ở
| IP Rating: | IP65 |
|---|---|
| HS Code: | 8531100000 |
| Specification: | 112*13*8.5 |
30m trong phát hiện ánh sáng mặt trời IP65 180 ° Rotate Safety Light Curtain cho cửa công nghiệp lớn
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Mã Hs: | 8531100000 |
| Thông số kỹ thuật: | 112*13*8.5 |

